![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
สวัสดีจ้า เมื่อวันที่ 27 มิถุนายน 2014 ที่ผ่านมา ทาง Tamashii Nations ได้มีการประกาศสินค้าแบรนด์ใหม่ที่ใช้ชื่อว่า "Tamashii Buddies" ซึ่งลักษณะสินค้าของแบรนด์นี้จะเป็นฟิกเกอร์ขนาด 9 เซนติเมตร พร้อมกับสแตนด์ที่มีฉากแบล็คกราวนด์อยู่ด้านหลัง และแน่นอนในไลน์นี้ก็ไม่พลาดที่จะหยิบตัวละครจากเรื่อง เซเลอร์มูน มาผลิตเป็นสินค้าอีกด้วย
รายละเอียด
สูง 9 เซนติเมตร
ผลิตจาก ABS、PVC
ฟิกเกอร์ (พร้อมฐาน)
แผ่นกระดาษแบล็คกราวนด์
กรอบแบล็คกราวนด์
ที่มาจาก TAMASHII BUDDIES