![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
เมื่อเซเลอร์มูน คริสตัล ร่วมกับถนนการค้าย่านอาซาบุจูบัง (ถิ่นที่พวกอุซางิจังอาศัยอยู่) จัดแคมเปญจน์เฉลิมฉลองการออกวางจำหน่าย BLU-RAY เซเลอร์มูน คริสตัล ฉบับ DX Edition แผ่น 1 (รอบแรกจำนวนจำกัด) ตั้งแต่วันที่ 15 - 31 ตุลาคม 2014 ในช่วงเวลา 9.00-20.00 น. (เวลาญี่ปุ่น)
ซึ่งกิจกรรมที่จัดขึ้นนี้ จะเป็นแรลลี่เดินรอบบริเวณถนนการค้าย่านอาซาบุจูบัง โดยมีสแตมป์ให้ปั๊มอยู่ทั้งหมด 5 จุดตามสถานที่ต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นสถานีรถไฟฟ้าใต้ดิน สวนสาธารณะ ศาลเจ้าฮิคาวะ และอื่นๆที่เป็นสถานที่ต้นแบบในเรื่องเซเลอร์มูน คริสตัล
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgdyZ3tN7KhMmc1lBaH95zi3S3xRpo-p9dmUrVbHXWNsZm_IClcFzKHEo2Z3ajbTTUK0H374LuezwZ4OZvOWB4-zgmcdlyi96nrgJY6-2xD6l4lPDYV0_wu_qDHkA3aSw9v8jYOJgm-mQ8/s1600/Stamp.png)
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーンCrystal」のモデル地、麻布十番商店街とコラボ企画実施!