![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
สินค้าใหม่! ลูกอมเม็ดรสโยเกิร์ต เซเลอร์มูน คริสตัลได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า โดยแพ็คเกจของลูกอมจะเป็นแบบกระป๋องแบนขนาดพกพา ผลิตออกมาทั้งหมด 6 ลาย คือลายเซเลอร์มูน เซเลอร์เมอร์คิวรี่ เซเลอร์มาร์ส เซเลอร์จูปิเตอร์ เซเลอร์วีนัส และทีมอัศวินเซเลอร์ โดยสินค้าชิ้นนี้จะออกวางจำหน่ายตามร้านค้าทั่วไปในประเทศญี่ปุ่นเดือนมีนาคม 2015 ในราคากล่องละ 250 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก セーラームーンタブレット缶