![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
สินค้าเครนเกมชุดใหม่จาก Banpresto เซเลอร์มูน คริสตัล อัตสึเมะเตะ ฟิกเกอร์ for Girls ชุด 1 และ 2 ได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า โดยฟิกเกอร์ซีรี่ส์นี้นำไลน์ตัวละครมาจากเซเลอร์มูน คริสตัล มีความสูงโดยรวม 6 เซนติเมตร
เซเลอร์มูน คริสตัล อัตสึเมะเตะ ฟิกเกอร์ for Girls1 มีทั้งหมด 3 ตัว ประกอบไปด้วยเซเลอร์มูน เซเลอร์เมอร์คิวรี่ และเซเลอร์มาร์ส ออกวางจำหน่ายผ่านตู้เครนเกมทั่วประเทศญี่ปุ่นเดือนมิถุนายน 2015
เซเลอร์มูน คริสตัล อัตสึเมะเตะ ฟิกเกอร์ for Girls2 มีทั้งหมด 3 ตัว ประกอบไปด้วยเเจ้าหญิงเซเรนิตี้ เซเลอร์จูปิเตอร์ และเซเลอร์วีนัส ออกวางจำหน่ายผ่านตู้เครนเกมทั่วประเทศญี่ปุ่นเดือนกรกฎาคม 2015
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーンCrystal あつめてフィギュアfor Girls1 | 2