![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
สินค้าใหม่ เซเลอร์มูน Stereo Headphones เผยโฉมออกมาแล้วจ้า!! ด้วยดีไซน์ของตัวสินค้าจะมีลักษณะสีชมพูเคลือบมุก หูฟังด้านซ้ายจะเป็นลายเข็มกลัดคริสตัลสตาร์ ส่วนด้านขวาจะเป็นลายคทาคิวตี้มูนกับปากกาแปลงร่างของอัศวินเซเลอร์ทั้ง 4 สายเสียบของ Headphones มีขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 3.5 มิลลิเมตร
สินค้าเซเลอร์มูน Stereo Headphones ชิ้นนี้ จะออกวางจำหน่ายที่ญี่ปุ่นเดือนกุมภาพันธ์ 2015 โดยจะขายในราคาชิ้นละ 4,000 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーン ステレオヘッドフォン