![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
คอนแทคเลนส์จากตัวละครในเรื่อง "เซเลอร์มูน คริสตัล" Sailor Moon Characon Moon Prism ได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า ซึ่งรูปแบบของคอนแทคเลนส์ในชุดนี้จะมีทั้งหมด 5 แบบ ที่อิมเมจมาจากอัศวินเซเลอร์ทั้ง 5 คน ได้แก่ เซเลอร์มูน เซเลอร์เมอร์คิวรี่ เซเลอร์มาร์ส เซเลอร์จูปิเตอร์ และเซเลอร์วีนัส
สินค้าคอนแทคเลนส์ เซเลอร์มูน คริสตัล ล็อตนี้เตรียมออกวางจำหน่ายที่เว็บไซต์ SHO-BI และ ร้าน Village Vanguard สาขาชิบูญ่า กับนาโกย่าในวันที่ 27 มกราคม 2015 โดยจะขายในราคากล่องละ 2,484 เยน (รวมภาษี) หรือถ้าซื้อแบบ Premium Box คอนแทคเลนส์ รวม 5 กล่อง ราคาจะตกชุดละ 12,420 เยน (รวมภาษี)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgEpthFDVI7nniuuJEB6bWXbnhKpOxzaC7YCJb6DsHrmGF0E6CPpg9aWFusTjgLRxqY-BjURsmnIjNTDNBB0c5PvVaqAx6Bx9jaQDxqcbrP325OLn6rcd173CVmgxNBavLpRgzFJhAYWJU/s1600/3_000000003425.png)
ที่มาจาก セーラームーン キャラコン