![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
สินค้าเครนเกมกระจกตั้งโต๊ะ เซเลอร์มูน คริสตัลจากแบรนด์ Girls Memories ของค่าย Banpresto ปรากฎตัวออกมาแล้วจ้า กระจกตั๊งโต๊ะเซเลอร์มูน คริสตัล ออกแบบมาทั้งหมด 3 ลาย ได้แก่ ลายเซเลอร์มูน ลายลูน่ากับอาร์เทมิส และลายอุซางิกับมาโมรุ
สินค้าเครนเกมกระจกตั้งโต๊ะ เซเลอร์มูน คริสตัลทั้ง 3 ชิ้นนี้ จะออกวางจำหน่ายผ่านตู้เครนเกมทั่วประเทศญี่ปุ่นในเดือนกรกฎาคม 2015
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーンCrystal スタンドミラー