![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่ กระติกน้ำสแตนเลส เซเลอร์มูน ได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า! ลักษณะของสินค้าจะเป็นกระติกน้ำที่ทำจากสแตนเลส บรรจุของเหลวได้ 180 กรัม ควบคุมอุณหภูมิของของเหลวในกระติกได้เป็นอย่างดี มีขนาดกะทัดรัดพกพาสะดวก มีให้เลือกถึง 2 ลาย ได้แก่ ลายลูน่ากับอาร์เทมิส และลายเซเลอร์มูน
กระติกน้ำสแตนเลส เซเลอร์มูน จะออกวางจำหน่ายตามร้านขายของใช้ภายในบ้าน และร้านขายสินค้าเบ็ดเตล็ดทั่วประเทศญี่ปุ่นเดือนกันยายน 2016 โดยจะขายในราคากระบอกละ 2,500 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーン ステンレスマグボトル