![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้ายอดนิยมลายพฤกษชาติ "กระดาษทิชชู่แบบเปียก เซเลอร์มูน" ได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า! ลักษณะของสินค้าจะเป็นกระดาษทิชชู่แบบเปียกที่มีความอ่อนโยนต่อผิวด้วยสารฆ่าเชื้อแบบไม่ใช้แอลกอฮอล์ นอกจากนี้ยังมีส่วนผสมของสารทำความชุ่มชื่น (กรดไฮยาลูรอน) และเพิ่มกลิ่นของดอกกุหลาบ 1 แพ็ค บรรจุ 30 ชิ้น
กระดาษทิชชู่แบบเปียก เซเลอร์มูน จะออกวางจำหน่ายตามร้านขายยาและร้านขายเครื่องสำอางทั่วประเทศญี่ปุ่นต้นเดือนตุลาคม 2016 โดยจะขายในราคาแพ็คละ 200 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーン ウェットティッシュ