![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่ "หมอนยักษ์ ลูน่า P" ได้ปรากฎโฉมออกมาแล้วจ้า! ลักษณะของสินค้าจะเป็นหมอนที่มีขนาดใหญ่ 58 เซนติเมตร ผลิตจากวัสดุโพลีเอสเตอร์ เหมาะสำหรับเป็นเบาะรองนั่ง ช่วยลดความเหมื่อยล้าในขณะที่ทำงาน
หมอนยักษ์ ลูน่า P จะเริ่มเปิดให้จองสินค้าผ่านเว็บ Premium Bandai วันที่ 3 สิงหาคม 2018 และสินค้าจะออกวางจำหน่ายผ่านร้าน Sailor Moon Store ต้นเดือนตุลาคม 2018 โดยจะขายในราคาตัวละ 12,000 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーン ルナPボール ビッグクッション