![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่! ไอเท็มจากอะนิเมะเซเลอร์มูน SuperS "กระจกความฝัน 1/1 เซเลอร์มูน" ได้ปรากฎโฉมออกมาแล้วจ้า! ลักษณะของสินค้าจะเป็นกระจกความฝันที่มีขนาดเท่าคนจริง 1/1 กรอบของกระจกจะเป็นผิวเคลือบด้าน ตัวกระจกสามารถใช้งานได้จริง จะวางตั้งโต๊ะหรือแขวนติดฝาผนังก็ย่อมได้
กระจกความฝัน 1/1 เซเลอร์มูน จะเริ่มเปิดให้จองสินค้าผ่านเว็บ Premium Bandai, Megatrea Shop และร้าน Kiddy Land สาขาฮาราจูกุ และอุเมะดะ โอซาก้า วันที่ 24 มิถุนายน 2019 และสินค้าจะจัดส่งจริงปลายเดือนตุลาคม 2019 โดยจะขายในราคาใบละ 4,500 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーン 1/1 夢の鏡