![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่ "ซีรี่ส์กระเป๋าเดินทาง และ กระเป๋าลำลอง เซเลอร์มูน" ได้ปรากฏโฉมออกมาแล้วจ้า!
ซีรี่ส์กระเป๋าเดินทาง เซเลอร์มูน เป็นกระเป๋าเดินทางที่สามารถพับเก็บและพกพาไว้ในกระเป๋าเพาซ์ได้ มันสามารถใช้เก็บของได้ในทุกสถานการณ์ เช่น เมื่อคุณท่องเที่ยว หรือ ไปช้อปปิ้ง โดยรายการสินค้าในซีรี่ส์นี้มีดังนี้
1. กระเป๋าบอสตัน มีทั้งหมด 2 แบบ คือ ลายตราสัญลักษณ์ และ ลายตลับ ราคาใบละ 8,000 เยน (ไม่รวมภาษี)
2. กระเป๋าสะพายไหล่ มีทั้งหมด 2 แบบ คือ ลายตราสัญลักษณ์ และ ลายตลับ ราคาใบละ 7,600 เยน (ไม่รวมภาษี)
ซีรี่ส์กระเป๋าลำลอง เซเลอร์มูน ผลิตออกมาทั้งหมด 2 รายการ คือ กระเป๋าสะพายไหล่ และ กระเป๋าโท้ท มีทั้งหมดรายการละ 2 สี คือ สีขาว และ สีดำ
1. กระเป๋าสะพายไหล่ (มีทั้งหมด 2 สี) ราคาใบละ 6,500 เยน (ไม่รวมภาษี)
2. กระเป๋าโท้ท (มีทั้งหมด 2 สี) ราคาใบละ 6,000 เยน (ไม่รวมภาษี)
ซีรี่ส์กระเป๋าเดินทาง และ กระเป๋าลำลอง เซเลอร์มูน จะเริ่มเปิดให้จองสินค้าผ่านเว็บ Premium Bandai วันที่ 21 พฤศจิกายน 2019 และ สินค้าจะจัดส่งจริงเดือนมีนาคม 2020
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーン ポケッタブルトラベルバッグシリーズ / カジュアルバッグシリーズ