![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่! กระเป๋า Minimini เซเลอร์มูน ลายพฤกษชาติ ได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า
ลักษณะของสินค้าจะเป็นกระเป๋าขนาดเล็กดีไซน์เหล่าอัศวินเซเลอร์กับหมู่มวลพฤกษชาติ มีสายคล้องไหล่เพื่อความสะดวกในการพกพา ตัวกระเป๋าเหมาะสำหรับใส่สมาร์ทโฟนและสินของเล็กๆน้อยๆที่มีขนาด 15.8 x 8 เซนติเมตร กระเป๋าผลิตออกมาทั้งหมด 3 ลาย ได้แก่ ลายอัศวินเซเลอร์, ลายเซเลอร์ยูเรนัส & เซเลอร์เนปจูน และลายเซเลอร์มูนน้อย & เซเลอร์แซทเทิร์น & เซเลอร์พลูโต
กระเป๋า Minimini เซเลอร์มูน ลายพฤกษชาติ จะเริ่มเปิดให้จองสินค้าผ่านเว็บ Gourmandise วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2016 และสินค้าจะออกวางจำหน่ายจริงตามร้านขายสินค้าจิปาถะทั่วประเทศญี่ปุ่นเดือนพฤษภาคม 2016 โดยจะขายในราคาใบละ 2,480 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーン ボタニカル柄ミニミニポーチ