![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
ตุ๊กตาแฟชั่น PULLIP ซีรี่ส์เซเลอร์มูนตัวที่ 17 อัศวินสาวผู้ปกป้องดาวคินโมคุ เซเลอร์สตาร์ไฟเตอร์ ได้ปรากฎโฉมออกมาแล้วจ้า!!
ตุ๊กตาเซเลอร์สตาร์ไฟเตอร์จะมีลักษณะผมสั้นทรง Berry Short สวมใส่ชุดอัศวินเซเลอร์แห่งดาวคินโมคุแบบหนังเคลือบมันเงา ขนาดตุ๊กตามีสัดส่วน 1/6 หัวใหญ่ และมีข้อต่อตามร่างกายทำให้จัดท่าทางของตุ๊กตาได้อย่างอิสระ นอกจากนี้ตุ๊กตายังสามารถกระพริบตาซ้าย-ขวาได้อีกด้วย
ตุ๊กตา PULLIP เซเลอร์สตาร์ไฟเตอร์ -รุ่นธรรมดา- จะออกวางจำหน่ายที่ประเทศญี่ปุ่นปลายเดือนมีนาคม 2016 โดยจะขายในราคาตัวละ 22,000 เยน (ไม่รวมภาษี)
ส่วนตุ๊กตา PULLIP เซเลอร์สตาร์ไฟเตอร์ -รุ่น Premium Bandai- จะเริ่มเปิดให้จองสินค้าผ่านเว็บ Premium Bandai วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2016 และสินค้าจะจัดส่งจริงเดือนเมษายน 2016 โดยจะขายในราคาตัวละ 25,000 เยน (รวมภาษี) ซึ่งเวอร์ชั่นนี้จะมีชุดนักเรียนชายโรงเรียนมัธยมปลายจูบังแนบมากับสินค้าด้วย
ที่มาจาก プーリップ/セーラー・スター・ファイター