![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
กระเป๋าผ้าซาตินลายภาพ "เซเลอร์มูน คริสตัล" ได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า!
ลักษณะของสินค้าจะเป็นกระเป๋าที่ผลิตจากผ้าซาติน มีขนาดความกว้าง 24.5 x ความสูง 8.5 เซนติเมตร เหมาะสำหรับใส่ของต่างๆที่ไม่ใหญ่มาก เช่น เครื่องสำอาง สมาร์ทโฟน และอื่นๆได้
ด้านหน้ากระเป๋าจะพิมพ์ลายภาพ Key Visual ของเซเลอร์มูน คริสตัล พร้อมมีพลอยเทียม 4 สีประดับทับซ้อนกับเข็มกลัดแปลงร่างของเซเลอร์มูนในรูปแบบ 3 มิติ ด้านหลังกระเป๋าเป็นผ้ากำมะหยี่สีน้ำเงิน พร้อมกับอักษรสีทอง Sailor Moon เย็บติดกับตัวกระเป๋าอยู่
กระเป๋าเซเลอร์มูน คริสตัล -Sailor Art Pouch Mascot- จะออกวางจำหน่ายตามร้านขายสินค้าจิปาถะทั่วประเทศญี่ปุ่นเดือนกุมภาพันธ์ 2016 โดยจะขายในราคาใบละ 2,500 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーンCrystal セーラーアートポーチマスコット