![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่! สติกเกอร์ 3 มิติ เซเลอร์มูนได้เผยโฉมออกมาแล้ว!! ลักษณะของสินค้าจะเป็นสติกเกอร์ 3 มิติรูปทรงโบว์ สำหรับติดสมาร์ทโฟน แท็บเล็ต และ PC ผลิตออกมาทั้งหมด 3 แบบ ได้แก่ ตลับคริสตัลสตาร์ ตลับคอสมิคฮาร์ท และตลับปริซึมฮาร์ท
สติกเกอร์ 3 มิติ เซเลอร์มูน จะเริ่มเปิดให้จองสินค้าผ่านเว็บ Gourmandise วันที่ 16 มีนาคม 2017 และสินค้าจะออกวางจำหน่ายตามร้านขายของชำทั่วประเทศญี่ปุ่นปลายเดือนเมษายน 2017 โดยจะขายในราคาชิ้นละ 980 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーン 3Dステッカー