![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าชิ้นใหม่! สเปรย์ฉีดผิวกายเซเลอร์มูน เตรียมออกวางจำหน่ายในร้าน Otona Joshi Biyori ซึ่งลักษณะของสินค้าจะเป็นสเปรย์ฉีดผิวกายที่มีกลิ่นของผัก ผลไม้ และดอกไม้นานาชนิด ไม่ว่าจะเป็นดอกกุหลาบ ดอกซ่อนกลิ่น ดอกลิลลี่ แอปเปิ้ลเขียว ผักใบเขียว และผักใบม่วง
นอกจากนี้ยังมีส่วนประกอบของกรดไฮยาลูรอนิคและคอลลาเจนที่จะทำให้ผิวมีความชุ่มชื้นพร้อมกับมีกลิ่นหอมติดตัวตลอดทั้งวัน
สเปรย์ฉีดผิวกาย เซเลอร์มูน จะออกวางจำหน่ายผ่านร้าน Otona Joshi Biyori (1-9-1 มารุโนะอุจิ ชิโยดะ โตเกียว, โตเกียวเอกิ อิจิบังไก ชั้นใต้ดิน 1 ในถนนโตเกียวคาแรคเตอร์สตรีท) ตั้งแต่วันที่ 10 มีนาคม 2017 โดยจะขายในราคาขวดละ 1,200 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก オトナ女子美日和 セーラームーン フレグランスミスト