![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่ "เซเลอร์มูน Art File Collection" ได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า! ลักษณะของสินค้าจะเป็นแฟ้มใสขนาด A5 ลายตัวละครเซเลอร์มูนที่วาดใหม่ด้วยมือ มีขนาดเล็กเหมาะสำหรับพกพาไว้ในกระเป๋า มีทั้งหมด 8 ลาย ได้แก่
- เซเลอร์มูน
- เซเลอร์เมอร์คิวรี่
- เซเลอร์มาร์ส
- เซเลอร์จูปิเตอร์
- เซเลอร์วีนัส
- เซเลอร์ยูเรนัส
- เซเลอร์เนปจูน
- เจ้าหญิงเซเรนิตี้
เซเลอร์มูน Art File Collection จะออกวางจำหน่ายผ่านตู้ Jumbo Carddass ทั่วประเทศญี่ปุ่นปลายเดือนสิงหาคม 2018 โดยจะขายในราคาแผ่นละ 200 เยน (รวมภาษี)
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーン アートファイルコレクション