![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่! "เสื้อปาร์ก้าโลโก้ เซเลอร์มูน" เตรียมออกวางจำหน่ายในร้าน Sailor Moon Store! ลักษณะของสินค้าจะเป็นเสื้อปาร์ก้าพิมพ์โลโก้เซเลอร์มูนแบบภาษาญี่ปุ่น สามารถใส่ได้ทั้งชายและหญิง ผลิตออกมาทั้งหมด 2 สี (สีขาว และ สีน้ำเงิน) 2 ไซส์ (ไซส์ M และ L)
เสื้อปาร์ก้าโลโก้ เซเลอร์มูน จะออกวางจำหน่ายผ่านร้าน Sailor Moon Store ปลายเดือนพฤศจิกายน 2018 โดยจะขายในราคาตัวละ 6,800 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก ストアオリジナル 美少女戦士セーラームーン ロゴパーカー