![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่! "กระเป๋า Tote แบบถุง พร้อมเข็มกลัด เซเลอร์มูน" เตรียมวางจำหน่ายในร้าน Sailor Moon Store! ลักษณะของสินค้าจะเป็นกระเป๋า Tote แบบเชือกรูดชนิดริบบิ้น มีขนาด 38×41×12 เซนติเมตร มาพร้อมกับเข็มกลัดรูปโบว์ที่มีขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 3.2 เซนติเมตร ผลิตออกมาทั้งหมด 2 สี คือ สีน้ำเงินเข้ม (Moon Healing Escalation) และ สีไวน์แดง (Moon Princess Halation)
ที่มาจาก ストアオリジナル 巾着トートバッグ(缶バッジ付)